Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, …38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.
Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie
A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.
Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+,
VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.
Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.
Bongdasite.com thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.
Giờ | Chủ | Tỷ số | Khách | TT | |
---|---|---|---|---|---|
Giao Hữu CLB |
|||||
17:30 | Helsinki | vs | TPS Turku | - | |
19:00 | Vard Haugesund | vs | Brann II | - | |
20:00 | Skeid Fotball | vs | Kjelsas | - | |
20:00 | Besiktas | vs | Fatih Karagumruk | - | |
VĐQG Indonesia |
|||||
20:30 | Persib Bandung | vs | Bhayangkara | - | |
20:30 | Persik Kediri | vs | Persikabo 1973 | - | |
VĐQG Jordan |
|||||
02:30 | Moghayer Al Sarhan | vs | Al Aqaba SC | - | |
VĐQG UAE |
|||||
01:00 | Al Nasr (UAE) | vs | Hatta | - | |
01:00 | Emirates Club | vs | Baniyas | - | |
VĐQG Uzbekistan |
|||||
21:00 | Dinamo Samarkand | vs | Metallurg Bekabad | - | |
VĐQG Argentina |
|||||
06:00 | Rosario Central | vs | Barracas Central | - | |
07:00 | Instituto | vs | Argentinos Jun. | - | |
VĐQG Bolivia |
|||||
02:00 | Gua. Villarroel SJ | vs | Always Ready | - | |
07:00 | Blooming | vs | Aurora | - | |
VĐQG Chi Lê |
|||||
04:00 | Audax Italiano | vs | Coquimbo Unido | - | |
06:30 | O Higgins | vs | Iquique | - | |
VĐQG Peru |
|||||
03:00 | Dep. Garcilaso | vs | Comerciantes Unidos | - | |
08:00 | Alianza Lima | vs | CD Los Chankas | - | |
VĐQG Venezuela |
|||||
06:00 | Dep.Tachira | vs | Metropolitano | - | |
Hạng 2 Arập Xeut |
|||||
01:45 | Al Baten | vs | Hajer | - | |
02:00 | Al Oruba (KSA) | vs | Jeddah Club | - | |
02:00 | Al Ain (KSA) | vs | Al Jndal | - | |
Hạng 2 Mexico |
|||||
08:05 | Morelia | vs | Venados | - | |
10:05 | Dorados | vs | Atlante | - | |
C1 Châu Âu Nữ |
|||||
00:45 | Barcelona Nữ | vs | SK Brann Nữ | - | |
03:00 | PSG Nữ | vs | Hacken Nữ | - | |
Hạng 3 Italia |
|||||
02:30 | Carrarese | vs | Perugia | - | |
02:45 | US Fermana | vs | Rimini | - | |
02:45 | Pesaro | vs | Luchese | - | |
02:45 | Padova | vs | Pergolettese | - | |
02:45 | Gubbio | vs | Torres | - | |
02:45 | Catania | vs | Giugliano | - | |
Hạng 3 Đan Mạch |
|||||
19:00 | Hellerup | vs | FA 2000 | - | |
19:00 | Fremad Amager | vs | Middelfart | - | |
20:00 | Aarhus Fremad | vs | Skive IK | - | |
20:00 | Esbjerg FB | vs | Roskilde | - | |
21:00 | AB Gladsaxe | vs | Nykobing | - | |
21:00 | Thisted | vs | Brabrand IF | - | |
Aus FB West Premier |
|||||
18:00 | Perth SC | vs | Inglewood Utd | - | |
Aus South Sup.League |
|||||
16:00 | Adelaide Utd U21 | vs | Metro Stars | - | |
16:00 | Adelaide Raiders | vs | Adelaide City | - | |
Nữ Australia |
|||||
15:00 | Central Coast Nữ | vs | Western United Nữ | - | |
Brazil Mineiro |
|||||
06:30 | Athletic Club/MG | vs | Pouso Alegre/MG | - | |
Brazil Paulista |
|||||
07:35 | Palmeiras/SP | vs | Novorizontino/SP | - | |
Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
|||||
01:30 | Weiche Flensburg | vs | Drochtersen/Assel | - | |
01:30 | Spelle-Venhaus | vs | Ein. Norderstedt | - | |
Hạng 4 Đức - Bavaria |
|||||
01:00 | Bayern Munich II | vs | Schweinfurt | - | |
Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
|||||
01:00 | Luckenwalde | vs | BFC Dynamo | - | |
01:00 | RW Erfurt | vs | Greifswalder FC | - | |
Hạng 4 Đức - Miền Nam |
|||||
01:00 | Astoria Walldorf | vs | Homburg | - | |
01:00 | Barockstadt FL | vs | TSV Steinbach | - | |
01:00 | FSV Frankfurt | vs | Koblenz | - | |
Hạng 4 Đức - Miền Tây |
|||||
01:30 | Oberhausen | vs | FC Duren | - | |
U17 Nữ Nam Mỹ |
|||||
04:00 | Brazil U17 Nữ | vs | Colombia U17 Nữ | - | |
06:30 | Paraguay U17 Nữ | vs | Ecuador U17 Nữ | - | |
Giao Hữu U16 |
|||||
00:30 | Mexico U16 | vs | Séc U16 | - | |
00:30 | Argentina U17 | vs | B.B.Ngà U16 | - | |
00:30 | Pháp U16 | vs | Arập Xêut U17 | - | |
00:30 | Wales U16 | vs | Nhật Bản U16 | - | |
U19 Séc |
|||||
17:00 | Mlada Boleslav U19 | vs | C. Budejovice U19 | - | |
19:00 | Brno U19 | vs | Pardubice U19 | - |